• banner

ZZYN Kujeru Biyu mai sarrafa kansa

ZZYN Kujeru Biyu mai sarrafa kansa

Takaitaccen Bayani:

ZZYN Sau biyu wurin zama mai sarrafa kansa shine tsarin kujerun biyu, wanda zai iya daidaita matsa lamba azaman ƙimar saitawa tare da matsakaicin ƙarfin kansa kuma ba tare da wani kuzarin waje ba.Mafi yawan fa'idodin ZZYN mai sarrafa kujerun biyu shine cewa yana iya dacewa da dacewa da shi. wurin aiki ba tare da wutar lantarki ba kuma babu kayan aikin huhu, ƙarin, ZZYN Mai sarrafa kujeru biyu mai sarrafa kansa zai iya adana kuzari ga mai amfani na ƙarshe, kuma matsa lamba yana daidaitawa a cikin kewayon saiti.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Mai sarrafa kansa yana da nau'ikan masu zuwa bisa ga yanayin aiki daban-daban:

ZZYP (nau'in kujeru ɗaya), ZZYM (nau'in hannu) da ZZYN (nau'in kujeru biyu), da ZZYN kujeru biyu mai sarrafa kansa shima yana da nau'ikan sutura guda uku kamar na gama gari, dogon wuya ɗaya da nau'in sanyaya.Don aikace-aikace daban-daban, ZZYN Mai sarrafa kujeru biyu mai sarrafa kansa yana da nau'ikan actuators iri uku: fim / piston / bellows.
ZZYN Biyu wurin zama mai sarrafa kansa yana da wasu fa'idodi azaman mai wayo da daidaitaccen tsari, ɗaukar ƙaramin sarari da aiki mai sauƙi kuma ana amfani dashi da yawa a cikin sarrafa iskar gas, tururi ko ruwa a cikin mai, sinadarai, wutar lantarki, ƙarfe, abinci, yadi. , inji, farar hula masana'antu.
ZZYN Double kujera mai sarrafa kansa an tsara shi kuma ƙera shi bisa ma'aunin AMSE/API/BS/DIN/GB

ZZYN Kujeru biyu mai sarrafa matsi mai daidaita kewayon

20181013040012426

Lura: 1.ZZYN Kujeru Biyu mai sarrafa kansa ya ɗauki nau'in mai kunnawa na diaphragm misali.Idan matsi na ZZYN Double kujera mai sarrafa kansa shine 1000 ~ 3000KPa, da fatan za a tuntuɓi sabis na abokin ciniki ko masu siyarwa.

2. Tebur da ke sama shine Range Subsection Range.Zaɓi matsakaicin kusa don sarrafa matsi.Karamin kewayon matsa lamba, mafi girman daidaici .Don haka yakamata a yi amfani da shi a cikin kewayon saitin matsi.
3. Idan matsa lamba tsakanin kafin bawul da kuma bayan bawul na ZZYN Biyu wurin zama mai sarrafa kansa sarrafawa tare da matsa lamba iko bayan bawul ya wuce 10, yana bukatar Multi-mataki decompression ko biyu ZZYN Biyu wurin zama mai sarrafa kansa mai sarrafa kansa a cikin jerin (zai iya zaɓar sarrafawa). bawul tare da darektan sai dai matsa lamba kafin bawul ɗin yana ƙasa da 0.8MPa)
4.It na bukatar musamman zane a lokacin da maras muhimmanci matsa lamba ne a kan 6.3MPa.
5.Wannan jerin ZZYN Biyu wurin zama mai sarrafa kansa mafi ƙarancin iko shine 15 KPa.
ZZYN kujeru biyu mai sarrafa kansa mai sarrafa kayan aikin fasaha
Diamita mara kyau
DN (mm)
20 25 32 40 50 65 80 100 125 150 200 250 300
Coefficient (KV) 5 8 12.5 20 32 50 80 125 160 320 450 630 900
Ƙimar bugun jini (mm) 8 10 12 15 18 20 30 40 45 60 65
Diamita mara kyau
DN (mm)
20
Diamita na wurin zama
DN (mm)
2 3 4 5 6 7 8 9 10 12 15 20
Coefficient (KV) 0.02 0.08 0.12 0.20 0.32 0.5 0.80 1.20 1.80 2.80 4.0 5
Matsin lamba MPa 1.6, 2.5, 4.0, 6.4 (6.3) / 2.0, 5.0, 11.0
Bar 16,25,40,64(63)/20,50,110
Lb ANSI: Class 150, Class 300, Class 600
iyakar matsa lamba
KPa
15 ~ 50, 40 ~ 80, 60 ~ 100, 80 ~ 140, 120 ~ 180, 160 ~ 220, 200 ~ 260,
240 ~ 300, 280 ~ 350, 330 ~ 400, 380 ~ 450, 430 ~ 500, 480 ~ 560, 540 ~ 620,
600 ~ 700, 680 ~ 800, 780 ~ 900, 880 ~ 1000, 900 ~ 1200, 1000 ~ 1500,
1200 ~ 1600, 1300 ~ 1800, 1500 ~ 2100,
Halin kwarara Saurin buɗewa
Daidaita daidaito ± 5-10 ())
Aiki
Zazzabi T(℃)
- 60 ~ 350 (℃) 350 ~ 550 (℃)
Leaka Darasi IV; Darasi na VI

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana